Zaba Mu
JDK ya mallaki wuraren samar da ajin farko da na'urorin sarrafa inganci, wanda ke tabbatar da tsayayyen samar da matsakaicin API.Ƙwararrun ƙungiyar sun tabbatar da R&D na samfurin.A kan duka biyun, muna neman CMO & CDMO a cikin gida da kasuwannin duniya.
Bayanin Samfura
Ɗaya daga cikin abubuwan da aka bambanta na 3-bromopyridine shine tsabta ta musamman.Kayayyakinmu suna ɗaukar tsari mai tsauri don tabbatar da inganci da daidaito a kowane tsari.Tsaftar 3-bromopyridine hade tare da madaidaicin abun da ke ciki yana ba da tabbacin ingantaccen sakamako da sake sakewa ko da a cikin mafi yawan aikace-aikacen da ake buƙata.Bugu da ƙari, ƙungiyar ƙwararrun mu suna yin cikakken gwajin sarrafa inganci akan kowane nau'in samfura zuwa ƙaƙƙarfan ƙa'idodin masana'antu don tabbatar da abokan cinikinmu sun karɓi samfuran inganci.
Ƙaddamar da mu ga dorewa da alhakin muhalli kuma ya ƙaddamar da samarwa da tattarawar 3-bromopyridine.Muna amfani da ayyukan masana'antu masu dacewa da muhalli don rage sharar gida da rage sawun carbon ɗin mu.Bugu da ƙari, kayan maruƙanmu ana iya sake yin amfani da su kuma suna bin ka'idodin marufi na ƙasa da ƙasa, suna tabbatar da aminci da ingantaccen sarrafa samfur.