shafi_kai_bg

samfurori

Cutar hawan jini/ hawan jini Valsartan USP/EP CAS: 137862-53-4

Takaitaccen Bayani:

Sunan gama gari:Valsartan
CAS NO:137862-53-4
Halaye:Fari ko kusan fari foda.Mai narkewa sosai a cikin ethanol, methanol, ethyl acetate kuma kusan maras narkewa a cikin ruwa.
Aikace-aikace:Ana amfani da wannan samfurin don tsarin jini, anti hauhawar jini, mai sauƙi zuwa matsakaici mai mahimmancin hauhawar jini
Nauyin Kwayoyin Halitta:435.52
Tsarin kwayoyin halitta:Saukewa: C24H29N5O3
Kunshin:20kg/drum.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Babban Bayanin Kamfanin

Valsartan yana ɗaya daga cikin manyan samfuran mu, tare da ƙarfin samarwa na shekara-shekara na 120mt / shekara.Tare da ƙarfin ƙarfi, kamfaninmu ya ci gaba da haɓakawa da haɓaka samarwa, R & D, fasaha da kayan aiki don tabbatar da cewa ingancin samfurin ya cika cikakkun bukatun gida da na duniya.A halin yanzu, an sanye mu da kayan aikin gwaji na ci gaba, irin su HPLC, GC, IR, UV-Vis, Malvern mastersizer, ALPINE Air Jet Sieve, TOC da sauransu. sarrafawa a cikin ƙayyadaddun bayanai, wanda ke tabbatar da aminci, kwanciyar hankali da ingancin samfurin mu.Baya ga samar da samfurori na al'ada, kamfaninmu kuma zai iya yin gyare-gyare na musamman ga abokan ciniki daban-daban bisa ga bukatun su musamman akan Girman Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙira.

Sai dai Valsartan API, kamfaninmu kuma yana samar da Inositol Hyxanicotinate, PQQ.

Inositol-Hexanicotiante-2
Inositol-Hexanicotiante-3
Inositol-Hexanicotiante-4
Inositol-Hexanicotiante-6
Inositol-Hexanicotiante-5
Inositol-Hexanicotiante-7

Amfaninmu

- Yawan samarwa: 120mt / shekara.

-Tsarin Gudanarwa: USP;EP;CEP.

- Tallafin farashin farashi.

-Sabis na Musamman .

- Takaddun shaida: GMP.

Game da Bayarwa

Isasshen hannun jari don yin alƙawarin ingantaccen wadata.

Isasshen matakan da za a yi alkawarin tsaro.

Hanyoyi daban-daban don yin alƙawarin jigilar kayayyaki cikin lokaci- Ta teku, ta iska, ta hanyar bayyanawa.

Inositol-Hexanicotiante-11
Inositol-Hexanicotiante-10
Inositol-Hexanicotiante-9

Menene Musamman

Girman Maɓalli na Musamman- Tun lokacin da aka fara samar da Valsartan, muna karɓar buƙatun girman girman nau'i daban-daban daga ƙasashe da yankuna daban-daban.Babban girman, girman al'ada ko ƙaramin ƙarfi, duk zamu iya biyan bukatun ku.Mun mallaki girman girman Malvern, Siver-flow na iska, daban-daban na allon allo, menene ƙari, duk ma'aikatan fasaha sun kware sosai don yin aiki da ƙayyadaddun bayanai, wanda ke tabbatar da daidaiton sakamakon gwajin.

Najasa - NDMA & NDEAAna gwada kowane rukuni don tabbatar da cewa ana sarrafa su bisa ga pharmacopoeia.Tsarin masana'antu na musamman yana ba da alkawari.


  • Na baya:
  • Na gaba: